ข่าวสารสถาบันฯ | งานอบรม
เรียนเชิญผู้สนใจร่วมงานสัมมนา ในหัวข้อ “เทคโนโลยีการจัดการเศษอาหารในสถานประกอบการ”
เรียนเชิญผู้สนใจร่วมงานสัมมนา ในหัวข้อ “เทคโนโลยีการจัดการเศษอาหารในสถานประกอบการ”
สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จัดการสัมมนาในหัวข้อ “เทคโนโลยีการจัดการเศษอาหารในสถานประกอบการ” ในวันศกร์ที่ 8 เมษายน 2565 เวลา 09.00-12.00 น. ณ ห้องประเสริฐฤกษ์เกรียงไกร สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์
อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม โหลดใบสมัครได้ที่ QRที่แนบมาในโปสเตอร์ด้านล่างนี้ได้เลยค่ะ หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
ติดต่อ คุณอรณิชา 081-8853448
คุณสิริกร 092-5919097
![อาจเป็นรูปภาพของ 3 คน และ ข้อความ](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/276313477_5312250198809260_3503639292747841492_n.jpg?_nc_cat=105&ccb=1-5&_nc_sid=730e14&_nc_eui2=AeHUjs5co7psQg-AzxA688H3vZBGhe69Vhq9kEaF7r1WGne0mohmYEJ-pRzPuRyRfrbxSRKplfzpREuS_z_62Myu&_nc_ohc=SQZ5-FUP7jgAX8P9FMg&tn=m-GUlx3Hqg5qpcA0&_nc_ht=scontent.fbkk10-1.fna&oh=00_AT9FpSpLorBpGD2wchTZ0PX7ck2yDgmYjhf-p0mmFf7CkQ&oe=623D87FD)