![บริษัท เป๊ปซี่-โคล่า (ไทย) เทรดดิ้ง จำกัด เยี่ยมชมระบบบริหารจัดการชีวมวลครบวงจร](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-9-800x600.png)
ศึกษาดูงาน | ศูนย์บริหารจัดการชีวมวล
บริษัท เป๊ปซี่-โคล่า (ไทย) เทรดดิ้ง จำกัด เยี่ยมชมระบบบริหารจัดการชีวมวลครบวงจร
สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับ ทีมงานจากบริษัท เป๊ปซี่-โคล่า (ไทย) เทรดดิ้ง จำกัด ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานระบบบริหารจัดการชีวมวลครบวงจร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โดยทางบริษัทฯ ได้ให้ความสำคัญเรื่องกระบวนการจัดการขยะเพื่อผลิตเป็นพลังงานทดแทน จึงได้เข้าพูดคุย หารือแนวทางการบริหารจัดการ เพื่อนำมาประยุกต์ใช้ก่อให้เกิดประโยชน์ต่อองค์กรอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ศูนย์บริหารจัดการชีวมวลครบวงจร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในวันอังคารที่ 30 พฤษภาคม 2566
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-5-1024x768.png)
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-6-1024x768.png)
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-7-1024x768.png)
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-8-1024x768.png)
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/image-9-1024x768.png)