![ร่วมตอบแบบวัดผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT)เพื่อประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของส่วนงาน ของสถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มช.](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/2-800x600.png)
Publication
ร่วมตอบแบบวัดผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT)เพื่อประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของส่วนงาน ของสถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มช.
ขอเชิญชวนผู้รับบริการ บริษัท และผู้มาติดต่อ สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์ มช. ร่วมตอบแบบวัดผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT)เพื่อประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของส่วนงาน
![](https://erdi.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/2-819x1024.png)